Pages Navigation Menu

Stráka- & pókerklúbbur

Bjólfsmeistarinn 2020

 StigM.OPENSætiVerðlaunaféMótaröð 1Mótaröð 2Mótaröð 3Fjöldi kvöldaMeðaltal pr. kv. (ÁN OPEN)Bjórstig
Lucky Luke139148112,500523948915.441
Gummi nágranni124141244,500343555717.713
Mikkalingurinn129139314,500315642816.136
Eiki Bót129130411,000484536914.332
Iðnaðarmaðurinn124124515,500364840815.50
Kapteinn96111614,00033855616.00
Spaða Ásinn85103712,500174424614.171
Bósi698985,00020940513.801
Lomminn8585916,000193333517.003
Kári Killer65791010,000171533416.25
Timbrið6375115,00018369415.75
Heimsi6464120291322512.801
Massinn63631310,50001548415.75
Bóndinn476313002819411.751
Bensi36361526,50001620218.001
Robocop17171600170117.00
Pusi1313174,5000130113.00
Hobbitinn001810,00000000.00
Doktorinn0018000000.00
88